พอมาถึงผู้บริโภคจริงๆก็ราคาไม่ถูกน่ะ35บาท บางลูกบีบจนเจ็บมือซื้อมากินได้แค่ไม่กี่ลูกบางลูกก็เนื้อเป็นแข็งๆถ้าทางสวนเอามาขายเองไม่ผ่านพ่อค้าคนกลางก็คงดีเราคงได้ทานของดีมีคุณภาพน่ะ